ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
ชุดบอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทเครือข่ายกิกะบิตชุดหัวเดียว XP600 สำหรับเครื่องพิมพ์หมึกขาว Pyrography
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 200mm*111mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 63mm*123mm |
| สี: | สีน้ำเงิน |
เครื่องพิมพ์ติดผนัง เครื่องพิมพ์ตั้งพื้น DX5 Single Head Print Kit ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 63mm*123mm |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
7610 บอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสองหัวใช้ต้นทุนต่ำสำหรับเครื่องพิมพ์ UV Flatbed
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 94มม.*123มม |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
USB2.0 Optical Fiber I3200 Double Head Inkjet Printer System Better Printer
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
I3200 แปดหัว USB3.0 สิ่งทอ Digital Inkjet เครื่องพิมพ์ Board
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 240mm*172mm |
| หัวฉีดรุ่น: | I3200 หัวพิมพ์ |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断153 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสองหัว USB2.0 DX5 สำหรับเครื่องพิมพ์ Pyrography หมึกขาว
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| รุ่นหัวฉีดใช้งาน: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
USB2.0 ต้นทุนต่ำ DX5 หัวเดียว Inkjet Print Board พิมพ์สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพถ่าย
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 63mm*123mm |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
ชิ้นส่วนเครื่องพิมพ์ 4720 ชุดบอร์ดสำหรับเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท 2 หัว W5113 Eco Solvent/ตัวทำละลาย/ระเหิด
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| บริการหลังการขาย: | บริการหลังการขายอย่างมืออาชีพ |
XP600 เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทหัวเดียวระบบต้นทุนต่ำใช้สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพถ่าย
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 63mm*123mm |
| สี: | สีฟ้า |

