ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
กระดาษพิมพ์หมึกสีขาว XP600 สําหรับเครื่องพิมพ์ผนัง โปสเตอร์ ภาพถ่าย แล็ตเบิ้ลแบน ธุรกิจ อุตสาหกรรม พิมพ์แผ่น
| ชื่อสินค้า: | XP600 บอร์ดอิงค์เจ็ท All in one |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์: | เครื่องพิมพ์ลายฉีด |
| ประเภทกระดาน: | ชุดบอร์ดหัวเดี่ยว |
เมนบอร์ด G5I หัวพิมพ์สำหรับเครื่องพิมพ์ DTG อุตสาหกรรมขนาดใหญ่สำหรับเครื่องพิมพ์ถ่ายโอนความร้อนฟิล์ม PET
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| รุ่นหัวฉีดใช้งาน: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Inkjet หัวคู่ B310 DX7 บอร์ดพิมพ์อิงค์เจ็ทสำหรับเครื่องพิมพ์ spurt draws
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท USB2.0 Double Head DX5 สำหรับเครื่องพิมพ์หมึกขาว Pyrography
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| สี: | สีน้ำเงิน |
ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสี่หัว usb2.0 TX800 ใช้สำหรับเครื่องพิมพ์ pyrography หมึกสีขาว
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
DX5 Double Head USB2.0 บอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทต้นทุนต่ำใช้สำหรับเครื่องพิมพ์ติดผนัง
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 94mm*123mm |
| สี: | ฟ้าเขียว |
DX5 Double Head Inkjet Printer Board USB2.0 สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพ Spurt Draws Printer
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
BetterPrinter 2 หัว 4 หัว XP600 หัวพิมพ์บอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทระบบ USB2.0 Flatwire บอร์ดเครื่องพิมพ์
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 94มม.*123มม |
| รุ่นหัวฉีดใช้งาน: | XP600,TX800,I3200,,DX5,DX7,7610 |
Tx800 บอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสองหัวดีกว่าเครื่องพิมพ์ป้องกันการชนกันสำหรับเครื่องพิมพ์ติดผนัง
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 94mm*123mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
บอร์ดเครื่องพิมพ์ Inkjet TX800 double head carriage board บอร์ดหลักสำหรับ Eco Solvent เครื่องพิมพ์จอแบนขนาดเล็กจิตรกรรมฝาผนัง
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 94มม.*123มม |
| รุ่นหัวฉีดใช้งาน: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |

