ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
Better Printer 4720 Double Head Printing Board หัวพิมพ์กระดานหลักสำหรับเครื่องพิมพ์
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
USB2.0 Double Head DX7 ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสำหรับเครื่องพิมพ์หมึกขาว Pyrography
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า OEM DX5 PCB บอร์ดเครื่องพิมพ์ ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์ เมนบอร์ด
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | DX7,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
เครื่องพิมพ์ถ่ายโอนความร้อนฟิล์ม PET Gigabit Network 4720 Inkjet Printer Board 4 Head
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 240mm*172mm |
| สี: | สีฟ้า |
ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท Inkjet Printer Board Double Head XP600 สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพถ่าย
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
XP600 Inkjet Printer Kit USB2.0 Double Head สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพถ่าย
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
ชุดอิงค์เจ็ทต้นทุนต่ำ USB2.0 DX5 หัวเดียวใช้สำหรับเครื่องพิมพ์ติดผนังเครื่องพิมพ์พื้น
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 63mm*123mm |
| สี: | ฟ้าเขียว |
ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท XP600 เครื่องพิมพ์หัวเดียวที่ดีกว่าสำหรับเครื่องพิมพ์แบบแท่น
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 63มม.*123มม |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
บอร์ดพิมพ์หัวเดียว Inkjet XP600 สําหรับพิมพ์รูป พิมพ์แผ่นแผ่น UV โทรศัพท์ case เครื่องพิมพ์สตาร์คลิสต์
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 63มม.*123มม |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท TX800 หัวพิมพ์ USB Double Head Board Kit สำหรับเครื่องพิมพ์ Uv เครื่องพิมพ์ Eco Solvent
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 198mm*132mm |
| รุ่นหัวฉีดใช้งาน: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |

