ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
W5113 บอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทหัวเดียวราคาประหยัดสำหรับเครื่องพิมพ์ Flatbed 4720
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 94mm*123mm |
| สี: | สีฟ้า |
TX800 Spurt Draws พิมพ์เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสองหัว USB2.0 ระบบเครื่องพิมพ์แบบแท่น
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
I3200 Spurt Draws ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ตสองหัวพิมพ์เครือข่ายกิกะบิต
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
หัวเครื่องพิมพ์ Eco Solvent 600 I3200
| ชื่อสินค้า: | Betterprinter เครื่องพิมพ์ Eco Solvent I3200 ตัวพิมพ์สําหรับเครื่องพิมพ์ผ้าขนาดใหญ่ 1.8m |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องพิมพ์ Inkjet Injet ประเภทต่าง ๆ เครื่องพิมพ์ UV Flatbed เครื่องพิมพ์ DTF |
Betterprinter เครื่องพิมพ์ฉีดหมึกอริจินอล สิ้นส่วน I3200 หัวพิมพ์ สําหรับเครื่องพิมพ์ DTG เครื่องพิมพ์ DTF UV
| ชื่อสินค้า: | หัวพิมพ์ I3200 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| การใช้งาน: | เครื่องพิมพ์ Inkjet Injet ประเภทต่าง ๆ เครื่องพิมพ์ UV Flatbed เครื่องพิมพ์ DTF |
เครื่องพิมพ์รูปแบบ Flatbed Inkjet XP600 Printheads DTF Printer XP600 UV Printhead Nozzle สําหรับเครื่องพิมพ์ UV DTF
| ชื่อสินค้า: | สำหรับ Inkjet XP600 Printhead |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ที่เหมาะสม: | สำหรับเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท |
| การใช้งาน: | เครื่องพิมพ์ Inkjet Injet ประเภทต่าง ๆ เครื่องพิมพ์ UV Flatbed เครื่องพิมพ์ DTF |
เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท ONE PASS ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า I3200 ใช้สำหรับเครื่องพิมพ์กล่อง
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 166มม.*113มม |
|---|---|
| ข้อกำหนดของบอร์ดขยาย: | 115มม.*100มม |
| สี: | สีฟ้า |
Betterprinter หัวพิมพ์ EPS4720 ของแท้ 100% สำหรับเครื่องพิมพ์ Ecosolvent เครื่องพิมพ์ UV DTF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Betterprinter 100% ต้นฉบับใหม่ EPS4720 หัวพิมพ์สำหรับเครื่องพิมพ์ Ecosolvent เครื่องพิมพ์ UV |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท Inkjet, เครื่องพิมพ์ UV Flatbed, เครื่องพิมพ์ DTF หลากหลายประเภท |
I3200 โสดผ่าน ประทับใจ บอร์ด Control System สำหรับเครื่องพิมพ์ทรงกระบอก
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 166mm*113mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของบอร์ดขยาย: | 115mm*100mm |
| สี: | สีฟ้า |
4 หัว TX600 หัวพิมพ์ชุดบอร์ดอะไหล่ระบบ mainboard headboard สำหรับเครื่องพิมพ์ Flatbed UV เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท dtf
| ชื่อ: | บอร์ดควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท TX600 สี่หัว |
|---|---|
| รุ่นหัวสเปรย์: | 4720, W5113, I3200, Tx800, XP600, Dx5, Dx7, 7610 |
| แอปพลิเคชัน: | ร้านซ่อมเครื่องจักร โรงพิมพ์ โฆษณา |

