ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
หัวพิมพ์ Inkjet XP600 หัวทำความสะอาดหัวพิมพ์ดั้งเดิมสำหรับเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท DTF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวพิมพ์ XP600 |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ที่เหมาะสม: | สำหรับเครื่องพิมพ์เอปสัน |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท Inkjet, เครื่องพิมพ์ UV Flatbed, เครื่องพิมพ์ DTF หลากหลายประเภท |
ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท One ผ่าน I3200 สำหรับเครื่องพิมพ์ขวดไวน์ความเร็วสูง
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 166mm*113mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของบอร์ดขยาย: | 115mm*100mm |
| สี: | สีฟ้า |
I3200 Gigabit Network Inkjet Printer Board Kit For Textile Digital Oval Printer
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 240mm*172mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Betterprinter Original 7610 หัวพิมพ์สำหรับ Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series เครื่องพิมพ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Betterprinter Original 7610 หัวพิมพ์สำหรับ Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series เคร |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าฝ้ายแท้และผ้าฝ้ายผสม ผ้าสั่งตัด เสื้อผ้าสำเร็จรูป ผ้าแคนวาส เสื้อยืด หนังสัตว์ ฯลฯ |
เครื่องพิมพ์ Pyrography หมึกขาว XP600 TX800 DTF บอร์ดเครื่องพิมพ์สองหัว
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในกระดานเดียว |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| อุตสาหกรรมที่ใช้: | โฆษณา สิ่งทอ ฉลาก |
USB2.0 Inkjet Print Board XP600 Double Head Kit สำหรับเครื่องพิมพ์ Spurt Draws
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 94mm*123mm |
| รุ่นที่ใช้งานได้: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
ชุดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท USB3.0 I3200 สี่หัวสำหรับเครื่องพิมพ์ถ่ายเทความร้อนฟิล์ม PET
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 240มม.*172มม |
| สี: | สีฟ้า |
เครือข่าย Gigabit Inkjet 4720 ชุดบอร์ดอิงค์เจ็ทหัวเดียวสำหรับเครื่องพิมพ์ Flatbed
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 200mm*111mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 94mm*123mm |
| สี: | สีฟ้า |
Usb3.0 I3200 Inkjet Printer Board สี่หัวสำหรับเครื่องพิมพ์ Pyrography หมึกขาว
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 240มม.*172มม |
| สี: | สีฟ้า |
XP600 Double Head Inkjet Printer Board Kit สำหรับเครื่องพิมพ์ UV Flatbed
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |

