ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ dx7 four head printer inkjet board ] การจับคู่ 302 ผลิตภัณฑ์.
ชุดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทเครือข่าย I3200 กิกะไบต์์ สำหรับเครื่องพิมพ์กางเกงและถุงเท้าความเร็วสูง
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 240mm*172mm |
| สี: | สีฟ้า |
5113 Printhead white ink pyrography เครื่องพิมพ์ 4720 ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสี่หัว
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 240mm*172mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
การถ่ายเทความร้อนด้วยสิ่งทอ Ellipse Digital Heat Press Filming Printer Board I3200 Four Head
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182มม.*112มม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของเฮดบอร์ด: | 240มม.*172มม |
| สี: | สีฟ้า |
TX800 ชุดบอร์ดเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท USB2.0 Double Head สำหรับเครื่องพิมพ์ภาพ
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| สี: | สีน้ำเงิน |
เครื่องพิมพ์ภาพถ่าย tx800 บอร์ดพิมพ์อิงค์เจ็ทสี่หัว ชุดบอร์ดอิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| สี: | สีฟ้า |
XP600 Double Head UV Flatbed Inkjet Printer Board
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหัวเตียง: | 198mm*132mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
เครื่องพิมพ์ DTF หัวเดียว Tx800 ชุดบอร์ดหัวพิมพ์ ระบบเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท เมนบอร์ด
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในกระดานเดียว |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| อุตสาหกรรมที่ใช้: | โฆษณา สิ่งทอ ฉลาก |
Single Pass I3200 Inkjet Print Board สำหรับเครื่องพิมพ์ขวดไวน์ความเร็วสูง Better Printer
| ข้อมูลจำเพาะของเมนบอร์ด: | 166มม.*113มม |
|---|---|
| ข้อกำหนดของบอร์ดขยาย: | 115มม.*100มม |
| สี: | สีฟ้า |
สีพิมพ์ UV DTF ที่เรียบ
| ชื่อสินค้า: | หมึกยูวี |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เครื่องพิมพ์ที่ดีกว่า |
| แบบอย่าง: | การบ่มด้วยแสง LED-UV |
อินเทอร์เฟซเครือข่าย I3200 ระบบควบคุมเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทสำหรับเครื่องพิมพ์ถ่ายเทความร้อนฟิล์ม PET
| ข้อมูลจำเพาะของกระดานหลัก: | 182mm*112mm |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของ HEAD BOARD: | 240mm*172mm |
| การประยุกต์ใช้งาน NOZZLE MODEL: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |

